ตารางถ่ายทอดสด


13 พฤศจิกายน 2561
มาร์ก เซลบี้
: 21:00
แอนโทนี แฮมิลตัน
สนุกเกอร์ไอร์แลนด์เหนือ 2018
13 พฤศจิกายน 2561
ฌอน เมอร์ฟี
: 21:00
ซัม เบร์ด
สนุกเกอร์ไอร์แลนด์เหนือ 2018
13 พฤศจิกายน 2561
นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
: 21:00
นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
เทนนิส
13 พฤศจิกายน 2561
เยอรมนี(ญ)
: 22:00
สเปน(ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง)
13 พฤศจิกายน 2561
โปรตุเกส(ญ)
: 22:00
เวลส์(ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง)
13 พฤศจิกายน 2561
บานิยาส
: 22:30
อัล วาห์ดา
ยูเออี ลีกคัพ
13 พฤศจิกายน 2561
โปแลนด์(ญ)
: 23:00
บอสเนีย(ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง)
13 พฤศจิกายน 2561
คาบิลเย่
: 23:45
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1
14 พฤศจิกายน 2561
เอ็มซี แอลเจอร์
: 00:00
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1
14 พฤศจิกายน 2561
บราซิล U17 (ญ)
: 00:00
ญี่ปุ่น U17 (ญ)
2018 FIFA U-17 Women's World Cup
14 พฤศจิกายน 2561
สวิตเซอร์แลนด์(ญ)
: 01:00
เนเธอร์แลนด์(ญ)
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลก
14 พฤศจิกายน 2561
สกอตแลนด์(ญ)
: 02:00
สหรัฐอเมริกา(ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง)
14 พฤศจิกายน 2561
นิวซีแลนด์ U17 (ญ)
: 02:00
ฟินแลนด์ U17 (ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง)
14 พฤศจิกายน 2561
เกล็นโตรัน
: 02:45
ครูซาเดอร์
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
14 พฤศจิกายน 2561
อาดส์
: 02:45
บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
14 พฤศจิกายน 2561
เม็กซิโก U17 (ญ)
: 03:00
แอฟริกาใต้ U17 (ญ)
2018 FIFA U-17 Women's World Cup
14 พฤศจิกายน 2561
นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
: 03:00
นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
เทนนิส
14 พฤศจิกายน 2561
The Nun
: 04:00
เดอะ นัน
ภาพยนตร์
14 พฤศจิกายน 2561
Incredibles 2
: 04:00
รวมเหล่ายอดคนพิทักษ์โลก 2
ภาพยนตร์
14 พฤศจิกายน 2561
ฟิกูเรนเซ่
: 04:15
เปซานดู
บราซิเลียโร ซีรีบี
14 พฤศจิกายน 2561
ปานามา(U20)
: 04:15
เอลซัลวาดอร์(U20)
ฟุตบอลเยาวชนชิงแชมป์โซนคอนคาเคฟ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี
14 พฤศจิกายน 2561
เซลต้า บีโก้
: 05:00
เรอัล มาดริด
รีเพลย์ ฟุตบอล
14 พฤศจิกายน 2561
อุรุกวัย(ญ-U17)
: 05:00
กานา(ญ-U17)
ฟุตบอลโลกหญิงอายุไม่เกิน 17 ปี
14 พฤศจิกายน 2561
ซาร์เมียนโต้
: 06:00
อาร์เซน่อล ซารานดี้
อาร์เจนติน่า พรีเมร่า เบ นาซิอองนาล
14 พฤศจิกายน 2561
ปอนเต เปรตา
: 06:30
กอริติบ้า
บราซิล ซีรี่บี
14 พฤศจิกายน 2561
ฮอนดูรัส(U20)
: 06:30
คอสตาริกา(U20)
ฟุตบอลเยาวชนชิงแชมป์โซนคอนคาเคฟ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี
14 พฤศจิกายน 2561
คลีฟแลนด์แควาเลียส์
: 07:00
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
บาสเกตบอล NBA
14 พฤศจิกายน 2561
ปานามา (ญ)
: 08:00
อาร์เจนตินา (ญ)
วอลเลย์บอลหญิงชิงแชมป์โลก
14 พฤศจิกายน 2561
เดนเวอร์ นักเก็ตส์
: 09:00
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
บาสเกตบอล NBA
14 พฤศจิกายน 2561
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
: 10:30
แอตแลนตา ฮอกส์
บาสเกตบอล NBA